Camera laser hồng ngoại HD tầm xa dòng RC2132
Tính năng

● Công nghệ siêu đồng nhất GHT và kiểm soát mức tiêu thụ điện năng của laser NIR đảm bảo hiệu quả tốt hơn.
● Công tắc quang laser độc lập.
● Xoay liên tục 360° PT, xoay ổn định.
● Vỏ hợp kim nhôm nguyên khối, đạt chuẩn chống xâm nhập IP66, chống thấm nước và chống bụi.
Ứng dụng
Thông số kỹ thuật
| Người mẫu | RC2132-XYP |
| Phát hiện | Ngày: 2km; |
| Đêm: 1km | |
| Sự tiêu thụ | 10W, 808nm, NIR |
| Góc laser | 1°~20° |
| khớp góc và khoảng cách | Điều khiển góc chiếu sáng bằng động cơ bước kỹ thuật số DSS, công nghệ khớp góc và khoảng cách laser độc đáo, thu phóng theo dõi tối thiểu 0,1° |
| Công nghệ chiếu sáng HD siêu đồng nhất GHT-II | |
| Định vị và khóa trục quang học SLM 0,01° | |
| Máy ảnh | Cảm biến CCD màu sang đen trắng độ nhạy cao 1/2.8'', 0.005lux, 2.1 megapixel |
| Bộ chuyển mạch ICR tự động, định dạng video H.264 | |
| Ống kính | Ống kính hiệu chỉnh hồng ngoại HD 8-320mm, zoom cơ giới. |
| Xuyên qua sương mù | Tùy chọn, bộ lọc quang học và công nghệ xử lý hình ảnh tăng cường quang điện tử AFR, khả năng xuyên thấu sương mù màu. |
| Nhà ở | Vỏ hợp kim nhôm nguyên khối, kín và chống thấm nước, đạt chuẩn IP66. |
| Tải trọng | 30kg |
| PT | Xoay ngang: 360° liên tục |
| Độ nghiêng: +40°~-75° | |
| Tốc độ quay | Xoay ngang: 0,01~60°/giây |
| Độ nghiêng: 0,01~30°/giây | |
| Cài đặt sẵn | 80, với chức năng tuần tra và quét |
| Giao diện | 1*RJ45,1*AC24V |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC220V->AC24V cấu hình tiêu chuẩn, 24V ± 10%, 50Hz, 150W. |
| Chống chịu thời tiết | IP66 |
| Chống sét | Điện áp nguồn 4000V, tín hiệu truyền thông 2000V |
| Giao thức | Giao thức chuẩn Pelco-P, Pelco-D, v.v., tốc độ truyền 2400, 4800, 9600, 19200 |
| Nhiệt độ hoạt động. | -25℃~+55℃ (-40℃ tùy chọn) |
| Cân nặng | ≤30kg |
Giá sản phẩm
| Người mẫu | Giá | Ghi chú |
| RC2132 | 22000 | |
| RC2150 | 34000 | |
| RC2186 | 65300 | |
| RC2175 | 61500 | Với tính năng ổn định hình ảnh quang học. |
| RC21100 | 79200 |




