Thiết bị nhìn đêm quân sự một ống kính đơn
Tính năng
Thông số kỹ thuật
| Người mẫu | NVG201-XYP |
| IIT | GEN2+ |
| Độ phân giải (lp/mm) | 48-65 |
| loại catốt quang | S25 |
| S/N db | 12-21 |
| Độ nhạy sáng | 550-650 |
| Giờ MTTF | 10000 |
| độ phóng đại | 1X |
| FOV của bạn | 40 |
| Khoảng cách phát hiện | 220-280M |
| Độ cận (của bạn) | +5/-5 |
| Hệ thống thấu kính | F1.2, 25.8mm |
| Khoảng lấy nét (m) | 0,25--∞ |
| Kích thước (mm) | 140*77*556 |
| Khối lượng (g) | ≤327g |
| Nguồn điện (v) | 2.0-4.2V |
| Loại pin (v) | Pin lithium CR123 |
| Thời lượng pin (giờ) | 80 (không có IR) |
| 40(w IR) | |
| Nhiệt độ hoạt động (°C) | -50/+60 |
| Nhiệt độ bảo quản (°C) | -50/+70 |
| Đánh giá môi trường | IP67 |
Giá sản phẩm
| Người mẫu | Giá | Nhận xét |
| ống đơn thị kính | 12000 | FOM1600 |
| Ống kính đơn | 14000 | FOM1600 |
| ống nhòm | 35000 | FOM1600 |
Giải pháp an ninh tích hợp
Sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi đã thành công thâm nhập hơn 60 quốc gia và vùng lãnh thổ trên thế giới, điều này chứng tỏ sự trưởng thành của các giải pháp kỹ thuật và khả năng thích ứng toàn cầu vượt trội của chúng tôi. Chúng tôi nhận thức rõ rằng những thách thức an ninh phức tạp đòi hỏi các giải pháp mang tính hệ thống chứ không phải chỉ một sản phẩm đơn lẻ. Do đó, chúng tôi cam kết cung cấp cho bạn một kiến trúc tổng thể tích hợp, kết hợp công nghệ cảm biến quang điện tiên tiến, hệ thống không người lái và phát hiện radar thông qua những đột phá công nghệ liên tục để giải quyết các mối đe dọa đang thay đổi nhanh chóng. Nếu bạn muốn có một giải pháp tích hợp, tuân thủ quốc tế và được thiết kế riêng, chúng tôi chân thành mời bạn liên hệ trao đổi chi tiết với chúng tôi. Vui lòng để lại thông tin liên hệ và yêu cầu ngắn gọn của bạn. Chuyên viên tư vấn giải pháp toàn cầu của chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong vòng 24 giờ để bắt đầu buổi tư vấn kỹ thuật đầu tiên.





