Camera nhiệt PTZ tầm xa Full HD TC6519
Tính năng

2. Công nghệ siêu đồng nhất hóa và kiểm soát mức tiêu thụ điện năng của laser NIR GHT đảm bảo hiệu quả tốt hơn.
3. Công tắc quang laser độc lập.
4. Xoay liên tục 360° PT, xoay ổn định.
5. Vỏ hợp kim nhôm nguyên khối, đạt chuẩn bảo vệ IP66, chống thấm nước và chống bụi.
Ứng dụng




Thông số kỹ thuật
| Người mẫu | TC6519-XYP |
| Phát hiện | Khoảng cách từ phương tiện: 16400m, khoảng cách từ người: 5800m |
| Sự công nhận | Khoảng cách từ phương tiện: 4200m, khoảng cách từ người: 1600m |
| Cảm biến | Cảm biến UFPA thế hệ thứ 5, 12μm |
| Nghị quyết | 640*512 (độ phân giải 1280*1024 là tùy chọn) |
| Phổ | 8~14μm |
| NETD | 40mK (@25℃ F1.0) |
| Tiêu cự | 38~190mm, zoom quang học 5X |
| Zoom kỹ thuật số 8X | |
| FOV | 11,9°×9,5°~2,4°×1,9 |
| Điều khiển ống kính | 1. Thu phóng: Thu phóng quang học 2. Tiêu cự: lấy nét thủ công/tự động, thuật toán lấy nét chủ động thích ứng 3A, hỗ trợ nhiều chế độ kích hoạt, tốc độ cao chính xác. 3. Hệ thống quang học: Chế độ 3CAM và cấu trúc hệ thống quang học AS+DOE, độ truyền dẫn hồng ngoại cao, không có tiêu điểm ảo và trục nhỏ trong quá trình thu phóng. |
| Xử lý ảnh | 1. Nhiệt độ hoạt động ổn định không cần TEC, thời gian khởi động dưới 4 giây. |
| 2. Xử lý ảnh kỹ thuật số SDE | |
| 3. 16 màu giả và đen trắng, đen trắng đảo ngược | |
| 4. AGC | |
| 5. Khuếch đại kỹ thuật số 1X~8X | |
| 6. Hiệu chỉnh NUC: hiệu chỉnh tự động/thủ công, hiệu chỉnh nền | |
| 7. Khả năng chống nắng mạnh mẽ: hỗ trợ chống lại tác hại của ánh nắng mặt trời. | |
| 8. Sửa lỗi điểm ảnh chết: hỗ trợ chức năng sửa lỗi điểm ảnh chết. | |
| 9. Thước đo khoảng cách: hỗ trợ thước đo khoảng cách | |
| Sự nâng cao | 1. Hiệu chỉnh nhiệt độ: thiết kế cân bằng nhiệt, độ sắc nét của hình ảnh không bị ảnh hưởng bởi nhiệt độ. 2. Chế độ cảnh: hỗ trợ nhiều cấu hình cảnh, thích ứng với các môi trường ứng dụng khác nhau. |
| Thông minh Phân tích | 1. Phát hiện xâm nhập, phát hiện vượt ranh giới, phát hiện ra/vào khu vực, phát hiện chuyển động, báo cháy/báo động khẩn cấp. 2. Phát hiện đường chéo 3. Hỗ trợ tính năng tự động theo dõi |
| HPhát hiện điểm/khói | 1. Báo động phát hiện cháy: ngưỡng 255 cấp độ, kích thước mục tiêu, số lượng mục tiêu từ 1-16 có thể được thiết lập, tự động chọn mục tiêu nổi bật nhất để hiển thị, theo dõi điểm nóng. 2. Báo động bằng video + báo động bằng âm thanh. Nhiều phương pháp báo động khác nhau. |
| Video/Âm thanh | 1. Hỗ trợ độ phân giải 1920×1080; 1280×1024; 1280×960; 1024×768; 1280×720; 704×576; 640×512; 640×480; 400×300; 384×288; 352×288; 352×240 2. Mã hóa video: H.265/H.264/MJPEG, hỗ trợ đa luồng 3. Tốc độ mã hóa video: 32Kbps~16Mbps, Mã hóa âm thanh: G.711A/ G.711U/G726 4. Lật ảnh: trái và phải / lên và xuống / chéo 5. Cài đặt OSD: Hỗ trợ cài đặt hiển thị OSD, góc nhìn, tiêu cự và cài đặt tên bit định sẵn. |
| Nhà ở | 1. Chất liệu: Vỏ hợp kim nhôm cường độ cao, gioăng kín nước, giúp tránh sự phát triển của nấm mốc và hơi ẩm. |
| 2. Cấu trúc: Thiết kế cửa sổ đơn tích hợp | |
| 3. Lớp phủ bề mặt: Lớp phủ ba lớp PTA, khả năng chống ăn mòn nước biển. | |
| 4. Giao diện: Đầu cắm chống thấm nước hàng không | |
| PT | 1. Tải trọng: 50kg |
| 2. Xoay: Xoay ngang: 0~360 độ, Xoay dọc: -45~+45 độ | |
| 3. Tốc độ xoay: Xoay ngang: 30°/giây, Xoay dọc: 15°/giây | |
| 4. Cài đặt sẵn 3000 (Tùy chọn tốc độ thay đổi PT) | |
| Giao diện | Giao diện mạng RJ45 |
| Môi trường | 1. Nhiệt độ hoạt động: -25℃~+55℃ (tùy chọn -40℃) |
| 2. Nhiệt độ bảo quản: -35℃~+75℃ | |
| 3. Độ ẩm: | |
| 4. Khả năng chống xâm nhập: IP67 |
Giá sản phẩm
| Người mẫu | Giá | Ghi chú |
| TC6511 | 43300 | |
| TC6516 | 55600 | |
| TC6519 | 73800 | |
| TC61023 | 88300 | |
| TC61330 | 179000 | |
| TC12107 | 72300 | |
| TC12615 | 102200 | |
| TC12618 | 114800 | |
| TC121023 | 116800 | |
| TC121230 | 191800 | |
| CTC63030 | 397000 | |
| CTC615320 | 430000 | |
| CTC62245 | 510000 | |
| CTC63066 | 610000 | |
| CTC64080 | 689000 | |
| CTC690110 | 727000 | |
| CTC124075 | 1190000 |



