Camera hồng ngoại laser PTZ tầm xa RC2186 nhìn đêm
Tính năng

2. Hiệu quả tốt hơn được đảm bảo nhờ công nghệ GHT siêu đồng nhất hóa và kiểm soát mức tiêu thụ điện năng của laser NIR.
3. Một công tắc quang laser hoạt động độc lập.
4. Khả năng xoay ổn định với chuyển động quay liên tục 360°.
5. Vỏ hợp kim nhôm nguyên khối tích hợp, chống bụi, chống nước và đạt chuẩn IP66.
Tính năng
Thông số kỹ thuật
| Người mẫu | RC2186-XYP |
| Phát hiện | Ngày: 5km; |
| Đêm: 3km | |
| Sự tiêu thụ | 15W, 810nm, NIR |
| Góc laser | 1°~20° |
| khớp góc và khoảng cách | Điều khiển góc chiếu sáng bằng động cơ bước kỹ thuật số DSS, công nghệ khớp góc và khoảng cách laser độc đáo, thu phóng theo dõi tối thiểu 0,1° |
| Công nghệ chiếu sáng HD siêu đồng nhất GHT-II | |
| Định vị và khóa trục quang học SLM 0,01° | |
| Máy ảnh | 1/1.8'', 0.0005/0.0001lux độ nhạy cao, chuyển đổi màu sang đen trắng, ánh sáng sao CMOA |
| Chuyển mạch ICR tự động, định dạng video H.265/H.264 | |
| Lấy nét: Tự động/Thủ công, thuật toán lấy nét chủ động thích ứng 3A, hỗ trợ nhiều chế độ kích hoạt, lấy nét chính xác và tốc độ cao. | |
| Tự động điều chỉnh khẩu độ: hỗ trợ | |
| Xử lý ảnh: hỗ trợ cân bằng trắng, màn trập điện tử, bù sáng ngược, khử nhiễu mạnh, giảm nhiễu kỹ thuật số 2D/3D, ổn định hình ảnh điện tử, dải động rộng. | |
| Hỗ trợ khử sương mù | |
| Ống kính | Ống kính hiệu chỉnh hồng ngoại HD 11-800mm, zoom quang học 73X, lấy nét tự động. |
| Nhà ở | Vỏ hợp kim nhôm nguyên khối, kín và chống thấm nước, đạt chuẩn IP66. |
| Tải trọng | 50kg |
| PT | Xoay ngang: 360° liên tục |
| Độ nghiêng: +45°~-45° | |
| Tốc độ quay | Xoay ngang: 0,01~30°/giây |
| Độ nghiêng: 0,01~15°/giây | |
| Cài đặt sẵn | 255, với chức năng tuần tra và quét. |
| Giao diện | 1*RJ45,1*AC24V |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC220V->AC24V cấu hình tiêu chuẩn, 24V ± 10%, 50Hz, 150W. |
| Chống chịu thời tiết | IP66 |
| Chống sét | Điện áp nguồn 4000V, tín hiệu truyền thông 2000V |
| Giao thức | Giao thức chuẩn Pelco-P, Pelco-D, v.v., tốc độ truyền 2400, 4800, 9600, 19200 |
| Nhiệt độ hoạt động. | -25℃~+55℃ (-40℃ tùy chọn) |
| Cân nặng | ≤45kg |
Giá sản phẩm
| Người mẫu | Giá | Ghi chú |
| RC2132 | 22000 | |
| RC2150 | 34000 | |
| RC2186 | 65300 | |
| RC2175 | 61500 | Với tính năng ổn định hình ảnh quang học. |
| RC21100 | 79200 |

