Camera nhiệt đa cảm biến PTZ tầm xa ZTVC61023-2186
Tính năng
2. Vỏ hình cầu, lớp phủ bảo vệ và khả năng chống ăn mòn do nước biển giúp giảm sức cản của gió (tốc độ gió 33 m/s).
3. Định vị độ chính xác cao: Dung sai định vị ±0,05° được đảm bảo bởi động cơ điện và bộ mã hóa góc độ chính xác cao.
4. Việc theo dõi chính xác được đảm bảo nhờ phản hồi thời gian thực về hướng, tốc độ quay, tiêu cự và dữ liệu lấy nét.
5. Khả năng chịu tải cao: có thể hỗ trợ camera nhiệt cỡ lớn và camera quang học 62X.
6. Xác nhận khoảng cách phát hiện vượt quá 10 km.
7. Tốc độ quay tối đa 80°/s, tốc độ quay tối thiểu


9. Nhờ hệ thống điều khiển servo độ chính xác cao và một loạt các thuật toán thu nhận và theo dõi mục tiêu tiên tiến, độ chính xác theo dõi của mô-đun theo dõi tự động có thể đạt ±0,5mrad, đảm bảo theo dõi mục tiêu ổn định trong suốt quá trình bay nhanh và thay đổi hướng;
10. Kết hợp camera PTZ, camera quan sát thông thường và camera nhiệt.
11. Camera có thể thực hiện giám sát tầm xa trong mọi điều kiện tối tăm, mưa hoặc sương mù.
12. Vỏ hợp kim nhôm nguyên khối tích hợp, chống bụi, chống nước và đạt chuẩn IP67.
Ứng dụng




Thông số kỹ thuật
| Người mẫu | VỚITVC61023-2186-XYP |
| Phát hiện | Xe cộ: 17,4km, Người đi bộ: 6,8km |
| Sự công nhận | Xe cộ: 4,8km, Người đi bộ: 1,8km |
| Hệ thống camera nhiệt | |
| Cảm biến nhiệt | Cảm biến Vox không làm mát |
| Nghị quyết | 640*512 |
| TRONGchiều dài trung bình | 8~14μm |
| NETD | 40mK (@25℃ F1.0) |
| Ống kính | 22mm~230mm, zoom quang học 10X Zoom kỹ thuật số liên tục 8X |
| Lkiểm soát | Lấy nét thủ công/tự động |
| TÔItăng cường pháp sư | Công nghệ tăng cường hình ảnh kỹ thuật số SDE |
| Pmàu giả | 16 loại màu giả, đen đậm/trắng đậm |
| TÔIpháp sư | AGC/Độ sáng/Độ tương phản |
| Rđặt ra các quy tắc | Hỗ trợ thước dây để đo khoảng cách |
| Csự sửa chữa | Màn trập/Nền |
| Chống cháy nắng | Ủng hộ |
| DHệ thống camera aylight | |
| Ckhông | CMOS ánh sáng sao độ nhạy cao |
| TÔIchiếu sáng | Màu: 0.0002Lux; Đen/Trắng: 0.0001 Lux |
| Fđộ dài tiêu cự | Ống kính Full HD 11~800mm, Zoom quang học 72X, lấy nét tự động |
| TÔIpháp sư | Hỗ trợ cân bằng trắng, màn trập điện tử, bù sáng ngược, khử nhiễu mạnh, giảm nhiễu kỹ thuật số 2D/3D, ổn định hình ảnh điện tử. |
| Dcá hồi | Ủng hộ |
| Con quay hồi chuyển Ổn định(Không bắt buộc) | |
| GỔn định yro | Ổn định con quay hồi chuyển hai trục |
| LDãy núi Aser Tìm thấy(Không bắt buộc) | |
| Dđo lường trường hợp | 5km |
| MỘTđộ chính xác | ± 3 mét |
| MỘTchia sẻ/Video | |
| TGiải pháp nhiệt | Hỗ trợ độ phân giải 1920×1080; 1280×1024; 1280×960; 1024×768; 1280×720; 704×576; 640×512; 640×480; 400×300; 384×288; 352×288; 352×240 |
| TRONGcó thể Gỡ rốigiải pháp | 2592×1520; 2560×1440; 1920×1080; 1280×1024; 1280×960; 1024×768; 1280×720; 704×576; 640×512; 640×480; 400×300; 384×288; 352×288; 352×240 |
| TRONGVì vậy | Hỗ trợ đa luồng H.265/H.264/MJPEG |
| Tốc độ bit video | 32Kbps~16Mbps |
| CÁICài đặt SD | Hỗ trợ cài đặt hiển thị OSD cho tên kênh, thời gian, hướng gimbal, góc nhìn, tiêu cự và cài đặt tên bit đặt trước. |
| FBáo cháy/Báo khói | |
| MỘTbáo thức Tngưỡng h | Mức 255 có thể điều chỉnh được |
| Tmục tiêu | Có thể điều chỉnh, tự động nhận diện các vật thể khác nhau. |
| MỘTTiếng ồn Thời trang | Màn hình video và báo động âm thanh |
| Chức năng thông minh | |
| Phân tích thông minh | Hỗ trợ phát hiện xâm nhập, phát hiện vượt ranh giới, phát hiện vào/ra khu vực, phát hiện chuyển động, phát hiện lang thang, phát hiện tụ tập người, di chuyển nhanh, theo dõi mục tiêu, đồ vật bị bỏ quên, đồ vật bị lấy cắp; phát hiện mục tiêu người/xe, phát hiện khuôn mặt; và hỗ trợ 16 cài đặt khu vực; hỗ trợ chức năng lọc người và xe khi phát hiện xâm nhập. |
| MỘTĐường đua ô tô | Hỗ trợ theo dõi một cảnh/Hỗ trợ theo dõi nhiều cảnh/Hỗ trợ theo dõi toàn cảnh/Hỗ trợ theo dõi liên kết báo động |
| Ghép ảnh | Ủng hộ |
| Khoảng cáchđo lường | Theo thước đo khoảng cách |
| Chống cháy nắng | Ủng hộ |
| Rbảo trì từ xa | Ủng hộ |
| TRONGtruy cập eb | Ủng hộ |
| Lquản lý thời gian | Ủng hộ |
| Pmột sự nghiêng | |
| Scấu trúc | Mái vòm, bề mặt đa chiều dạng tự do, lực cản gió nhỏ, khả năng chống rung lắc mạnh, chịu được gió mạnh 33m/s. |
| Thiết kế riêng biệt | Thiết kế riêng biệt, dễ vận chuyển. |
| Rsự quay | N*360, ±90 |
| Sđi tiểu | Tốc độ ngang: 0,01~80°/giây; Tốc độ dọc: 0,01~60°/giây |
| MỘTgia tốc | Tốc độ ngang: 100°/giây; Tốc độ dọc: 100°/giây |
| Định vị MỘTđộ chính xác |
|
| PĐộ chính xác định vị |
|
| VỚICài đặt điểm ero | Hỗ trợ cài đặt điểm gốc cho phương ngang và phương dọc. |
| Pcài lại | 3000 |
| TÔIgiao diện | |
| TÔIgiao diện | Giao diện mạng RJ45 và RS485 |
| Pgiao thức | Hỗ trợ HTTP, HTTPS, FTP, SMTP, DNS, NTP, RTSP, RTCP, RTP, TCP, UDP, ICMP, DHCP, ONVIF, GB28181 |
| SDK | Ủng hộ |
| Người khác | |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi nguồn AC90V~305V |
| Mức tiêu thụ điện năng | Công suất bình thường: 150W; Công suất tối đa: 500W |
| TRONGnhiệt độ làm việc | -40 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Snhiệt độ lưu trữ | -45 ℃ ~ + 70 ℃ |
| Hđộ ẩm |
|
| Lbảo vệ chống sét | Hỗ trợ mạch giao diện có tích hợp bảo vệ chống xung điện, 6000V. |
| Chống phun muối | Ủng hộ |
| Dkích thước | 480*825mm |
| TRONGtám | 85kg |
Giá sản phẩm
| Giá tăng thêm 53.000 trên TTVC hoặc TTRC. |

