Camera hồng ngoại laser PTZ tầm xa RC2150 nhìn đêm
Tính năng

2. Công nghệ siêu đồng nhất GHT và kiểm soát mức tiêu thụ điện năng của laser NIR đảm bảo hiệu quả tốt hơn.
3. Công tắc quang laser độc lập.
4. Xoay liên tục 360° PT, xoay ổn định.
5. Vỏ hợp kim nhôm nguyên khối, đạt chuẩn bảo vệ IP66, chống thấm nước và chống bụi.
Ứng dụng
Thông số kỹ thuật
| Người mẫu | RC2150-XYP |
|
Phát hiện
| Ngày: 3km; |
| Đêm: 1,5km | |
| Sự tiêu thụ | 12W, 808nm, NIR |
| Góc laser | 1°~20° |
| khớp góc và khoảng cách | Điều khiển góc chiếu sáng bằng động cơ bước kỹ thuật số DSS, công nghệ khớp góc và khoảng cách laser độc đáo, thu phóng theo dõi tối thiểu 0,1° |
| Công nghệ chiếu sáng HD siêu đồng nhất GHT-II | |
| Định vị và khóa trục quang học SLM 0,01° | |
|
Máy ảnh
| CCD màu sang đen trắng độ nhạy cao 1/2.8'', 0.0005/0.0001lux |
| Chuyển mạch ICR tự động, định dạng video H.265/H.264 | |
| Hỗ trợ giảm nhiễu kỹ thuật số 2D/3D, ổn định hình ảnh điện tử, WDR. | |
| Hỗ trợ khử sương mù | |
| Ống kính | Ống kính hiệu chỉnh hồng ngoại HD 8-500mm, zoom quang học 62X, lấy nét tự động |
| Nhà ở | Vỏ hợp kim nhôm nguyên khối, kín và chống thấm nước, đạt chuẩn IP66. |
| Tải trọng | 30kg |
| PT | Xoay ngang: 360° liên tục |
| Độ nghiêng: +40°~-45° | |
| Tốc độ quay | Xoay ngang: 0,01~30°/giây |
| Độ nghiêng: 0,01~315°/giây | |
| Cài đặt sẵn | 255, với chức năng tuần tra và quét. |
| Giao diện | 1*RJ45,1*AC24V |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC220V->AC24V cấu hình tiêu chuẩn, 24V ± 10%, 50Hz, 150W. |
| Chống chịu thời tiết | IP66 |
| Chống sét | Điện áp nguồn 4000V, tín hiệu truyền thông 2000V |
| Giao thức | Giao thức chuẩn Pelco-P, Pelco-D, v.v., tốc độ truyền 2400, 4800, 9600, 19200 |
| Nhiệt độ hoạt động. | -25℃~+55℃ (-40℃ tùy chọn) |
| Cân nặng | ≤30kg |
Giá sản phẩm
| Người mẫu | Giá | Ghi chú |
| RC2132 | 22000 | |
| RC2150 | 34000 | |
| RC2186 | 65300 | |
| RC2175 | 61500 | Với tính năng ổn định hình ảnh quang học. |
| RC21100 | 79200 |

