Camera nhiệt đa cảm biến PTZ tầm xa ZTVC6516-2150
Tính năng
2. Lớp phủ bảo vệ, chống ăn mòn do nước biển, vỏ hình cầu giảm sức cản của gió (gió 33m/s).
3. Định vị độ chính xác cao: động cơ điện và bộ mã hóa góc độ chính xác cao đảm bảo dung sai định vị ±0,05°.
4. Phản hồi theo thời gian thực về hướng, tốc độ quay, tiêu cự và dữ liệu lấy nét đảm bảo theo dõi chính xác.
5. Khả năng chịu tải cao: có thể mang theo camera quang học 62X, camera nhiệt cỡ lớn.
6. Đạt được khoảng cách phát hiện hơn 10km.
7. Tốc độ quay tối đa 80°/giây, tốc độ quay tối thiểu


9. Mô-đun theo dõi tự động được thiết kế với nhiều thuật toán thu nhận mục tiêu và thuật toán theo dõi tiên tiến, được bổ sung bởi điều khiển servo độ chính xác cao, độ chính xác theo dõi có thể đạt ±0,5mrad, đảm bảo theo dõi mục tiêu ổn định trong quá trình bay nhanh và thay đổi hướng;
10. Tích hợp camera nhiệt, camera quang học, camera PTZ
11. Camera có khả năng thực hiện giám sát tầm xa trong môi trường hoàn toàn tối hoặc có sương mù/mưa.
12. Vỏ hợp kim nhôm nguyên khối, chống thấm nước, đạt chuẩn bảo vệ IP66, chống bụi.
Ứng dụng




Thông số kỹ thuật
| Người mẫu | VỚITVC6516-2150-XYP |
| Phát hiện | Xe cộ: 13km, Người đi bộ: 4,8km |
| Nhận dạng | Xe cộ: 3,4km, Người đi bộ: 1,3km |
| Hệ thống camera nhiệt | |
| Cảm biến nhiệt | Cảm biến Vox không làm mát |
| Nghị quyết | 640*512 |
| TRONGchiều dài trung bình | 8~14μm |
| NETD | 40mK (@25℃ F1.0) |
| Ống kính | 31mm~155mm, zoom quang học 5X Zoom kỹ thuật số liên tục 8X |
| Lkiểm soát | Lấy nét thủ công/tự động |
| TÔItăng cường pháp sư | Công nghệ tăng cường hình ảnh kỹ thuật số SDE |
| Pmàu giả | 16 loại màu giả, đen đậm/trắng đậm |
| TÔIpháp sư | AGC/Độ sáng/Độ tương phản |
| Rđặt ra các quy tắc | Hỗ trợ thước dây để đo khoảng cách |
| Csự sửa chữa | Màn trập/Nền |
| Chống cháy nắng | Ủng hộ |
| DHệ thống camera aylight | |
| Ckhông | CMOS ánh sáng sao độ nhạy cao |
| TÔIchiếu sáng | Màu: 0.0002Lux; Đen/Trắng: 0.0001 Lux |
| Fđộ dài tiêu cự | Ống kính Full HD 8~500mm, Zoom quang học 62X, lấy nét tự động |
| TÔIpháp sư | Hỗ trợ cân bằng trắng, màn trập điện tử, bù sáng ngược, khử nhiễu mạnh, giảm nhiễu kỹ thuật số 2D/3D, ổn định hình ảnh điện tử. |
| Dcá hồi | Ủng hộ |
| Con quay hồi chuyển Ổn định | |
| GỔn định yro | Ổn định con quay hồi chuyển hai trục |
| MỘTchia sẻ/Video | |
| TGiải pháp nhiệt | Hỗ trợ độ phân giải 1920×1080; 1280×1024; 1280×960; 1024×768; 1280×720; 704×576; 640×512; 640×480; 400×300; 384×288; 352×288; 352×240 |
| TRONGcó thể Gỡ rốigiải pháp | 2592×1520; 2560×1440; 1920×1080; 1280×1024; 1280×960; 1024×768; 1280×720; 704×576; 640×512; 640×480; 400×300; 384×288; 352×288; 352×240 |
| TRONGVì vậy | Hỗ trợ đa luồng H.265/H.264/MJPEG |
| Tốc độ bit video | 32Kbps~16Mbps |
| CÁICài đặt SD | Hỗ trợ cài đặt hiển thị OSD cho tên kênh, thời gian, hướng gimbal, góc nhìn, tiêu cự và cài đặt tên bit đặt trước. |
| FBáo cháy/Báo khói | |
| MỘTbáo thức Tngưỡng h | Mức 255 có thể điều chỉnh được |
| Tmục tiêu | Có thể điều chỉnh, tự động nhận diện các vật thể khác nhau. |
| MỘTTiếng ồn Thời trang | Màn hình video và báo động âm thanh |
| Chức năng thông minh | |
| Phân tích thông minh | Hỗ trợ phát hiện xâm nhập, phát hiện vượt ranh giới, phát hiện vào/ra khu vực, phát hiện chuyển động, phát hiện lang thang, phát hiện tụ tập người, di chuyển nhanh, theo dõi mục tiêu, đồ vật bị bỏ quên, đồ vật bị lấy cắp; phát hiện mục tiêu người/xe, phát hiện khuôn mặt; và hỗ trợ 16 cài đặt khu vực; hỗ trợ chức năng lọc người và xe khi phát hiện xâm nhập. |
| MỘTĐường đua ô tô | Hỗ trợ theo dõi một cảnh/Hỗ trợ theo dõi nhiều cảnh/Hỗ trợ theo dõi toàn cảnh/Hỗ trợ theo dõi liên kết báo động |
| Ghép ảnh | Ủng hộ |
| Khoảng cáchđo lường | Theo thước đo khoảng cách |
| Chống cháy nắng | Ủng hộ |
| Rbảo trì từ xa | Ủng hộ |
| TRONGtruy cập eb | Ủng hộ |
| Lquản lý thời gian | Ủng hộ |
| Pmột sự nghiêng | |
| Scấu trúc | Mái vòm, bề mặt đa chiều dạng tự do, lực cản gió nhỏ, khả năng chống rung lắc mạnh, chịu được gió mạnh 33m/s. |
| Thiết kế riêng biệt | Thiết kế riêng biệt, dễ vận chuyển. |
| Rsự quay | N*360, ±90 |
| Sđi tiểu | Tốc độ ngang: 0,01~80°/giây; Tốc độ dọc: 0,01~60°/giây |
| MỘTgia tốc | Tốc độ ngang: 100°/giây; Tốc độ dọc: 100°/giây |
| Định vị MỘTđộ chính xác |
|
| PĐộ chính xác định vị |
|
| VỚICài đặt điểm ero | Hỗ trợ cài đặt điểm gốc cho phương ngang và phương dọc. |
| Pcài lại | 3000 |
| TÔIgiao diện | |
| TÔIgiao diện | Giao diện mạng RJ45 và RS485 |
| Pgiao thức | Hỗ trợ HTTP, HTTPS, FTP, SMTP, DNS, NTP, RTSP, RTCP, RTP, TCP, UDP, ICMP, DHCP, ONVIF, GB28181 |
| SDK | Ủng hộ |
| Người khác | |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi nguồn AC90V~305V |
| Mức tiêu thụ điện năng | Công suất bình thường: 150W; Công suất tối đa: 500W |
| TRONGnhiệt độ làm việc | -40 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Snhiệt độ lưu trữ | -45 ℃ ~ + 70 ℃ |
| Hđộ ẩm |
|
| Lbảo vệ chống sét | Hỗ trợ mạch giao diện có tích hợp bảo vệ chống xung điện, 6000V. |
| Chống phun muối | Ủng hộ |
| Dkích thước | 480*825mm |
| TRONGtám | 85kg |
Giá sản phẩm
| Giá tăng thêm 53.000 trên TTVC hoặc TTRC. |


